150-C85NBR ALLEN BRADLEY Vietnam
1. Giới thiệu sản phẩm
2. Ưu điểm nổi bật
- Giảm dòng khởi động, bảo vệ hệ thống điện
- Giảm sốc cơ khí, tăng tuổi thọ động cơ
- Tích hợp bảo vệ quá tải (overload protection)
- Thiết kế nhỏ gọn, dễ lắp đặt trong tủ điện
- Tích hợp bypass nội giúp giảm nhiệt
- Cài đặt đơn giản, vận hành dễ dàng
3. Thông số kỹ thuật (SMC-3 series)
- Model: 150-C85NBR
- Hãng: Allen-Bradley
- Dòng: SMC-3 Soft Starter
Thông số chính:
- Dòng định mức: 85 A
- Công suất: ~45 kW (400V)
- Điện áp hoạt động: 200 – 460 VAC
- Số pha: 3 pha
- Tần số: 50/60 Hz
- Điện áp điều khiển: 24V AC/DC